కేంద్ర ప్రభుత్వ పథకాలను ప్రజలకు వివరించండి

In News
Facebooktwitteryoutubeby feather

జగిత్యాల జిల్లా: మోడీ ప్రభుత్వంలో మహిళలకు పెద్ద పీట వేశారని బీజేపీ జాతీయ కార్యవర్గ సభ్యుడు అనిర్భన్ గంగూలీ అన్నారు. బీజేపీ జాతీయ కార్యవర్గ సమావేశాల్లో పాల్గొనేందుకు రాష్ట్రానికి వచ్చిన ఆయన… శుక్రవారం కోరుట్ల నియోజకవర్గంలో పర్యటించారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ… ప్రధాని మోడీ నాయకత్వంలో దేశం అభివృద్ధి పథంలో నడుస్తోందన్నారు. మోడీ తన మంత్రి వర్గంలో చాలా మంది మహిళలకు స్థానం కల్పించారన్నారు. రాష్ట్రపతి పదవికి గిరిజన మహిళను పోటీలో నిలపడం ద్వారా మహళల పట్ల తనకున్న గౌరవాన్ని మోడీ మరోసారి నిరూపించుకున్నారని కొనియాడారు. ఈ విషయాలన్నింటినీ మహిళా మోర్చా నేతలు ప్రజలకు వివరించాలని సూచించారు. రాష్ట్ర ఏర్పాటులో బీజేపీ నాయకురాలు సుష్మాస్వరాజ్ ఎనలేని కృషి చేశారని చెప్పారు. అందుకే ఇవాళ రాష్ట్ర ప్రజలు ఆమెను తెలంగాణ చిన్నమ్మ అని పిలుస్తున్నారని తెలిపారు.

కార్వాన్ లో…

కేంద్ర హోం శాఖ సహాయ మంత్రి శ్రీ నిత్యానంద్ రాయ్ కార్వాన్ లో పర్యటించారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ… కేంద్ర ప్రభుత్వం ప్రవేశపెట్టిన పథకాలను ప్రజలకు వివరించాలని సూచించారు. రాష్ట్రాన్ని అభివృద్ధి చేయడంలో టీఆర్ఎస్ ప్రభుత్వం పూర్తిగా విఫలమైందని, వచ్చే ఎన్నికల్లో బీజేపీ అధికారంలోకి రావడం పక్కా అని ధీమా వ్యక్తం చేశారు. అందుకోసం కార్యకర్తలు బాగా కష్టపడి పని చేయాలని పిలుపునిచ్చారు.

Facebooktwitteryoutubeby feather
In News
“চটি পরে চার্টার্ড প্লেনে চড়ে গোয়া, চেন্নাই যাচ্ছেন একজন”, বললেন অনির্বাণ গাঙ্গুলি

Post Views: 26 কলকাতা: শনিবার সকালে অরুণাচল প্রদেশের ইটানগরের কাছে হলঙ্গী নামক একটি জায়গায় গ্রিনফিল্ড বিমানবন্দর উদ্বোধন করেছেন প্রধানমন্ত্রী নরেন্দ্র মোদী। এই বিমানবন্দরের ফলে দেশের বিভিন্ন মহানগরীগুলোর সঙ্গে অরুণাচল প্রদেশের যোগাযোগ ব্যবস্থাকে মজবুত করার জন্য এই বিমানবন্দর অত্যন্ত কার্যকর হবে বলে ধারণা করা হচ্ছে। অরুণাচলের এই প্রথম বিমানবন্দরের ফলে পশ্চিমবঙ্গে …

In News
মুখ্যমন্ত্রী ও তাঁর দল কি আদৌ আদিবাসীদের কথা ভাবেন, প্রশ্ন তুললেন অনির্বাণ

Post Views: 30 দেবী ভট্টাচার্য, কলকাতা: সাড়ে তিন বছর আগে গরমের এক দুপুরে আচমকা জঙ্গলমহলে শুকিয়ে গিয়েছিল শাসকের মুখের হাসি৷ পরিবর্তে ঝাড়গ্রাম, পুরুলিয়া, বাঁকুড়ার রুক্ষ-তল্লাটে উঠেছিল গেরুয়া আবিরের ঝড়৷ একুশের বিধানসভায় শাসক সেই ড্যামেজ কন্ট্রোলে সক্ষম হলেও এলাকার বর্তমান রাজনৈতিক চিত্র অন্য আভাস দিচ্ছে৷ উনিশের লোকসভা ফলের পুনরাবৃত্তি তেইশের পঞ্চায়েতে …

In News
তিলোত্তমায় অনুষ্ঠিত হল বিরসা মুন্ডার জন্মজয়ন্তী এবং জনজাতি গৌরব দিবস

Post Views: 33 কলকাতা: আজ মঙ্গলবার ১৫ নভেম্বর, ভারতের স্বাধীনতা সংগ্রামের ইতিহাসের অন্যতম বীর বিরসা মুন্ডার জন্মজয়ন্তী। এই উপলক্ষ্যে সোমবার সন্ধ্যায় ডঃ শ্যামাপ্রসাদ মুখার্জি ফাউন্ডেশন ও অঙ্কুরের যৌথ উদ্যোগে কলকাতার আইসিসিআর সভাগৃহে অনুষ্ঠিত হল বিরসা মুন্ডার জন্মজয়ন্তী এবং জনজাতি (Janajati) গৌরব দিবস উপলক্ষ্যে বিশেষ আলোচনা চক্র। আলোচনা সভায় বক্তারা ছিলেন, …