కేంద్ర ప్రభుత్వ పథకాలను ప్రజలకు వివరించండి

In News

జగిత్యాల జిల్లా: మోడీ ప్రభుత్వంలో మహిళలకు పెద్ద పీట వేశారని బీజేపీ జాతీయ కార్యవర్గ సభ్యుడు అనిర్భన్ గంగూలీ అన్నారు. బీజేపీ జాతీయ కార్యవర్గ సమావేశాల్లో పాల్గొనేందుకు రాష్ట్రానికి వచ్చిన ఆయన… శుక్రవారం కోరుట్ల నియోజకవర్గంలో పర్యటించారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ… ప్రధాని మోడీ నాయకత్వంలో దేశం అభివృద్ధి పథంలో నడుస్తోందన్నారు. మోడీ తన మంత్రి వర్గంలో చాలా మంది మహిళలకు స్థానం కల్పించారన్నారు. రాష్ట్రపతి పదవికి గిరిజన మహిళను పోటీలో నిలపడం ద్వారా మహళల పట్ల తనకున్న గౌరవాన్ని మోడీ మరోసారి నిరూపించుకున్నారని కొనియాడారు. ఈ విషయాలన్నింటినీ మహిళా మోర్చా నేతలు ప్రజలకు వివరించాలని సూచించారు. రాష్ట్ర ఏర్పాటులో బీజేపీ నాయకురాలు సుష్మాస్వరాజ్ ఎనలేని కృషి చేశారని చెప్పారు. అందుకే ఇవాళ రాష్ట్ర ప్రజలు ఆమెను తెలంగాణ చిన్నమ్మ అని పిలుస్తున్నారని తెలిపారు.

కార్వాన్ లో…

కేంద్ర హోం శాఖ సహాయ మంత్రి శ్రీ నిత్యానంద్ రాయ్ కార్వాన్ లో పర్యటించారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన మాట్లాడుతూ… కేంద్ర ప్రభుత్వం ప్రవేశపెట్టిన పథకాలను ప్రజలకు వివరించాలని సూచించారు. రాష్ట్రాన్ని అభివృద్ధి చేయడంలో టీఆర్ఎస్ ప్రభుత్వం పూర్తిగా విఫలమైందని, వచ్చే ఎన్నికల్లో బీజేపీ అధికారంలోకి రావడం పక్కా అని ధీమా వ్యక్తం చేశారు. అందుకోసం కార్యకర్తలు బాగా కష్టపడి పని చేయాలని పిలుపునిచ్చారు.

In News
যাদবপুর লোকসভা কেন্দ্রে ডঃ অনির্বান গঙ্গোপাধ্যায়ের কর্মসূচি

রামনবমী উপলক্ষে যাদবপুর লোকসভা কেন্দ্রের বিজেপি প্রার্থী ডঃ অনির্বান গঙ্গোপাধ্যায় গতকাল বিকেলে সোনারপুর বিধানসভা কেন্দ্রে এক বিশাল শোভাযাত্রায় অংশ নেন। ডঃ গঙ্গোপাধ্যায়ের নেতৃত্বে এই শোভাযাত্রায় বিগত সব বছরের তুলনায় অনেক বেশী মানুষ উপস্থিত ছিলেন। বিগত কয়েকবছরে রাজ্যে বঙ্গ বিজেপির সমর্থন উল্লেখযোগ্য হারে বৃদ্ধি পেয়েছে। সোনারপুর কেন্দ্রে কিশোর থেকে শুরু করে …

In News
তবে কি টালিগঞ্জও অনির্বানের পাশে ?

Bangla News Dunia , অমিত : গতকাল রাতে যাদবপুর কেন্দ্রের বিজেপির প্রার্থী অনির্বাণ গঙ্গোপাধ্যায় যাদবপুর লোকসভা কেন্দ্রে অন্তর্গত টালিগঞ্জ বিধানসভা এলাকার ১১৪ নম্বর ওয়ার্ডের শ্যামাপ্রসাদ পল্লী থেকে একটি জনসম্পর্ক শুরু করে। সেই জনসম্পর্ক মিছিলে অংশগ্রহণ করেন একাধিক বিজেপির নেতা কর্মী থেকে শুরু করে স্থানীয় জনসাধারণ। রাস্তার দুই ধারে স্থানীয় জনসাধারণ নিজেদের …

In News
মোদীজির “সবকা সাথ সবকা বিকাশ”, এই মন্ত্রেই প্রচার ঝড় তুলছেন যাদবপুরের বিজেপি প্রার্থী ডঃ অনির্বাণ গঙ্গোপাধ্যায়ের

Bangla News Dunia, অমিত: ভোট যত এগিয়ে আসছে বিভিন্ন প্রার্থীদের প্রচারের মাত্রাও তত বাড়ছে। যদিও যাদবপুর লোকসভা নির্বাচন সপ্তম দফায অর্থাৎ শেষ দফায় ভোট হবে, তবুও প্রচারে কোন খামতি রাখছেন না কোন দলই। যাদবপুর লোকসভা কেন্দ্রের বিজেপি মনোনীত প্রার্থী ডঃ অনির্বাণ গঙ্গোপাধ্যায়কে সকালে টালিগঞ্জ বিধানসভার ঊষা ব্রীজ থেকে মজুমদার পাড়া পর্যন্ত …